Showing posts with label specifications. Show all posts
Showing posts with label specifications. Show all posts

Wednesday, April 30, 2014

Acer நிறுவனம் புதிய டேப்ளட் பி.சி. ஒன்றினை வெளியிட்டுள்ளது. Iconia W4 3G எனப் பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்த டேப்ளட் பி.சி. பிரபலமான Windows 8.1 ஆபர...

Tuesday, April 22, 2014

Thursday, April 17, 2014

Sunday, March 02, 2014

Thursday, February 27, 2014

Apple iPhone-கள் மிக பிரபலமானவை. அதிக வசதிகள், அதிக தரம், அதற்கேற்ற விலையில் கிடைப்பவை. தற்பொழுது Apple iPhone 5C மாடலின் விலை குறைக்கப்பட்ட...

Saturday, February 22, 2014

Wednesday, February 19, 2014

Smartphone -க்கும், Tablet -க்கும் உள்ள வித்தியாசங்கள் குறைந்து வருகிறது. ஒரு ஸ்மார்ட்போனில் உள்ள அத்தனை அம்சங்களையும் தற்பொழுது வெளிவரும் ...

Saturday, December 14, 2013

சாங்சம் நிறுவனம் ஸமார்ட்போன்கள், லேட்டாப்புகள், டேப்ளட் தயாரிப்புகளுக்குப் பெயர் போனவை. சமீபத்தில் வெளியிடப்பட்ட கேலக்சி டேப்3 டேப்ளட்டில...

Thursday, December 12, 2013

Monday, December 09, 2013

இந்தியாவின் பிரபல மொபைல் தயாரிப்பு நிறுவனமான கார்பன் நிறுவனம் தனது புதிய ஸ்மார்ட் மொபைல் போனை வெளியிட்டுள்ளது. Titanium X  எனப் பெயரிட...

Wednesday, December 04, 2013

Monday, November 25, 2013

Tuesday, November 19, 2013

அதிக இன்டர்னல் ஸ்டோரேஜ் வசதிகொண்ட உலகில் முதல் ஸ்மார்ட் போனை வெளியிட்டுள்ள மெய்சூ நிறுவனம்.  சீனா நிறுவனமான இது தற்பொழுது சீனாவில் இப்...

Tuesday, October 15, 2013

மொபைல் தயாரிப்பில் சிறந்து விளங்கும் நிறுவனம் கார்பன். இந்திய மொபைல் தயாரிப்பு நிறுவனமான கார்பன், பட்ஜெட் ஸ்மார்ட் போன்கள் தயாரித்து வழங்க...